..:: Xích Quỷ ::..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ChipFPT1 phu qua Tu Chau roi anh em oi !!!

KeSiTinh
Xmen300
6 posters

Go down

ChipFPT1 phu qua Tu Chau roi anh em oi !!! Empty ChipFPT1 phu qua Tu Chau roi anh em oi !!!

Bài gửi  Xmen300 Wed Mar 11, 2009 9:08 pm

No co nhieu quan khong, no gui tin nhan cho tui :'hoa binh nha xmen :D', roi tui tra loi la 'khong biet nua.hoi cay vu khi thap luyen cua tui di roi tinh' ' Twisted Evil Twisted Evil ; dua` thoy lam gi coa' ^^ ; tui so no up sot tui , gio hoi xem no co nhiu linh khong den TBC ky nay cho no' phu` luon . Co ai dap thang nay bao gio chua ..... 8) 8) 8) .

Xmen300

ChipFPT1 phu qua Tu Chau roi anh em oi !!! Empty Re: ChipFPT1 phu qua Tu Chau roi anh em oi !!!

Bài gửi  KeSiTinh Wed Mar 11, 2009 9:10 pm

Xmen300 đã viết:No co nhieu quan khong, no gui tin nhan cho tui :'hoa binh nha xmen :D', roi tui tra loi la 'khong biet nua.hoi cay vu khi thap luyen cua tui di roi tinh' ' Twisted Evil Twisted Evil ; dua` thoy lam gi coa' ^^ ; tui so no up sot tui , gio hoi xem no co nhiu linh khong den TBC ky nay cho no' phu` luon . Co ai dap thang nay bao gio chua ..... 8) 8) 8) .
cái này hỏi Vân Nam ! Nó phù đi vì sợ VN chứ ai Twisted Evil
KeSiTinh
KeSiTinh

Nam Tổng số bài gửi : 83

ChipFPT1 phu qua Tu Chau roi anh em oi !!! Empty Re: ChipFPT1 phu qua Tu Chau roi anh em oi !!!

Bài gửi  VânNam Fri Mar 13, 2009 9:13 am

quân nó hiện tại là 6k5 kỵ
% tấn công là 70%
VânNam
VânNam

ChipFPT1 phu qua Tu Chau roi anh em oi !!! Empty ChipFPT1 phu qua Tu Chau roi anh em oi !!!

Bài gửi  Xmen300 Fri Mar 13, 2009 7:34 pm

Neu co TLTK khong thi lam sao tui dam danh' >_< ; hix 1 con TL no def ky den 165 , >_< hay la vua TL vua PHQ, thang nay no khon qua di , tui dem acc multi 2 lan sach tuong' qua do` tham linh no , cha thay con nao def het' >_< , cha biet thang nay dang am muu gi day.

Xmen300

Bài gửi  VânNam Sat Mar 14, 2009 9:46 am

Xmen300 đã viết:Neu co TLTK khong thi lam sao tui dam danh' >_< ; hix 1 con TL no def ky den 165 , >_< hay la vua TL vua PHQ, thang nay no khon qua di , tui dem acc multi 2 lan sach tuong' qua do` tham linh no , cha thay con nao def het' >_< , cha biet thang nay dang am muu gi day.

tui chi biet dame tuong duong thoi, chu ko biet cu the, nhung biet no chi khoan 2k TL ah
VânNam
VânNam

Bài gửi  bavuong Sun Mar 15, 2009 8:39 pm

Nó có 5k8 TLTK. Mấy hôm nay ốm phải nằm viện chết đói mất gần 1k TLTK còn hơn 1k bị thằng ChipFPT1 giết. Lại còn bị thằng loithethu7 với hơn 8k TCB sang dọn nốt số quân còn lại. Cứ đợi đấy ra viện rồi trả thù! Ko trả đc thề bỏ games. Mong anh em phối hợp giúp đỡ với nhé!

bavuong

Bài gửi  L'Imperatore Mon Mar 16, 2009 4:50 pm

vụ này hay đấy..
bác Xmen tổ chức tụ họp anh em Từ Châu cuối tuần sang nhà hắn chơi đi..

L'Imperatore

ChipFPT1 phu qua Tu Chau roi anh em oi !!! Empty Từ Châu đã bình ổn!

Bài gửi  ThanhDiệnTàThần Wed Mar 25, 2009 9:41 pm

LM Hoà Bình đã bị Se7en đuổi hết ra man. Anh em ở Từ Châu cố gắng phát triển rồi bem DT trong nay mai nhé.

ThanhDiệnTàThần

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics