..:: Xích Quỷ ::..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

xich quy lien minh ly tuong

canhtn
ch13nth4n
6 posters

Go down

xich quy lien minh ly tuong Empty xich quy lien minh ly tuong

Bài gửi  ch13nth4n Mon Mar 23, 2009 7:33 pm

1 men cua XQ tu nhung ngay dau , mac du ko manh hay dong gop dc nhieu nhung khi khong con trong lien minh thi bi farn vck . dit cu nhung a em tot nhu Van Nam o Hinh chau bao danh 1 thoi.Dit cu lien minh nay chu, a e , vi moi nguoi clg chu, toan bon khi vui thi vo tay , khi ko thi coi thuong qua (xl vi mat day nhung e thuc long buc xux mac du em da tung nguong mo , tin no la ngoi nha cua minh )
ch13nth4n
ch13nth4n

Nam Tổng số bài gửi : 23

xich quy lien minh ly tuong Empty Re: xich quy lien minh ly tuong

Bài gửi  canhtn Mon Mar 23, 2009 9:42 pm

Có chuyện gì nói thử xem nào? Việc gì phải chửu đổng như thằng trẻ con thế

canhtn

Bài gửi  KeSiTinh Mon Mar 23, 2009 10:46 pm

game mà!Sao phải thế?Chuyện ko cùng LM thì tránh sao được chuyện đánh nhau chứ?Sao thấy quân VN mạnh thì không chạy đi?Thua keo này bày keo khác lo gì!
KeSiTinh
KeSiTinh

Nam Tổng số bài gửi : 83

Bài gửi  YAI_BA Tue Mar 24, 2009 2:32 pm

cho hỏi có chuyện gì thế tạm thời các mem cũ đã ra LM mà trước thì lỗi là họ ko on vì MC đã lập lại LM cho những member active để lọc mem trước khi giải tán yai có thông báo rõ ràng rồi .Còn bạn đã ko replay lại thì coi đó là thành hoang => farm res thôi .Nếu hok đúng như vậy bạn còn trong LM XQ mà VN đánh bạn thì tui sẽ pm hỏi VN rõ chuyện này Wink
YAI_BA
YAI_BA

Bài gửi  ch13nth4n Wed Mar 25, 2009 7:39 pm

xin lỗi a e trong liên minh, chỉ tại dạo này bận nên ít on , mấy hôm ko on vào thây bức xũc quá thế thôi chả có ý gì xấu với LM cả , mong a e thông cảm Rolling Eyes
ch13nth4n
ch13nth4n

Nam Tổng số bài gửi : 23

Bài gửi  KeSiTinh Wed Mar 25, 2009 9:04 pm

Chẳng có gì cả nhưng phải bình tĩnh chứ!MC vào xem xét chuyện này xem giải quyết thế nào nhé!
KeSiTinh
KeSiTinh

Nam Tổng số bài gửi : 83

Bài gửi  VânNam Thu Mar 26, 2009 2:31 pm

là vầy, LM mình giải tán, lập LM mới rồi đổi tên, ỗng lâu ko chơi nên ko biết. Còn mình thấy dạo này nick ch13nth4n ko phát triển nữa, mình tưởng là đã nghĩ chơi rồi, nên có đem ít quân từ thành phụ qua lấy res để phát triển. Vì res ko xài để đấy thì anh em lấy xài có gì đâu. Tui cố gắng tránh cướp res vào thời gian TBC, để tránh làm tổn hao quân của ỗng. Nhưng ỗng có chơi lại ko, vào game thấy bị tui đánh thì pm tui 1 tiếng, có thấy ai bi em gì đâu.
VânNam
VânNam

Bài gửi  bavuong Thu Mar 26, 2009 4:22 pm

ch13nth4n đã viết:1 men cua XQ tu nhung ngay dau , mac du ko manh hay dong gop dc nhieu nhung khi khong con trong lien minh thi bi farn vck . dit cu nhung a em tot nhu Van Nam o Hinh chau bao danh 1 thoi.Dit cu lien minh nay chu, a e , vi moi nguoi clg chu, toan bon khi vui thi vo tay , khi ko thi coi thuong qua (xl vi mat day nhung e thuc long buc xux mac du em da tung nguong mo , tin no la ngoi nha cua minh )

Không biết đúng sai gì mà lên DĐ chửi anh em ghê thế! Ai sai thì giải quyết với người đó đừng vơ đũa như thế ...

bavuong

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics