..:: Xích Quỷ ::..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

XIn chi giao cach xem chi so cua tuong LV1!

3 posters

Go down

XIn chi giao cach xem chi so cua tuong LV1! Empty XIn chi giao cach xem chi so cua tuong LV1!

Bài gửi  bavuong Wed Mar 25, 2009 8:07 am

Lâu nay toàn mua tướng trí trong thương điếm để lai giống nhưng vừa tốn kém lại vừa ko chọn dc nam nữ. Bác nào biết chỉ rõ em cách xem % của tướng LV1 để em mua trong chợ cho rẻ với!

bavuong

XIn chi giao cach xem chi so cua tuong LV1! Empty Re: XIn chi giao cach xem chi so cua tuong LV1!

Bài gửi  Se7en Wed Mar 25, 2009 2:18 pm

bavuong đã viết:Lâu nay toàn mua tướng trí trong thương điếm để lai giống nhưng vừa tốn kém lại vừa ko chọn dc nam nữ. Bác nào biết chỉ rõ em cách xem % của tướng LV1 để em mua trong chợ cho rẻ với!

Mở cái cẩm nang ra 2 con tướng nam và nữa có hình ntn ? Nhớ cái hình đó Smile Cứ đời 1 là có thể biết tướng nào là tướng trí
Se7en
Se7en
Minh Chủ
Minh Chủ

Nam Tổng số bài gửi : 90
Job/hobbies : Manager
Humor : Nothing is Impossible

https://xichquy.forum-viet.com

XIn chi giao cach xem chi so cua tuong LV1! Empty Re: XIn chi giao cach xem chi so cua tuong LV1!

Bài gửi  bavuong Thu Mar 26, 2009 11:23 am

Ví dụ tương LV1 2* có chỉ số công thủ trí là: 79,103,109 thì % của nó sẽ thế nào? Mình có 1 con tướng 3*:
Tấn công ban đầu:32
Phòng ngự ban đầu:108
Mưu trí ban đầu:244
Ttưởng là tướng trí ai dè % của nó như thế này:
% Tấn công:14.266
% Phòng ngự:5.465
% Mưu trí:4.450
Làm ơn chỉ rõ với cái này mình chưa hiểu lắm!

bavuong

Bài gửi  bavuong Tue Mar 31, 2009 9:51 am

Ai biết rõ chỉ giáo với!

bavuong

Bài gửi  cavanve Tue Mar 31, 2009 10:14 am

chỉ số ban đầu và chỉ số % khi lên lv20 ko liên quan gì với nhau cả bạn ạ. Để lai tướng thì wan trọng chỉ số % hơn( cái này nhìu người nói rồi, kiểu như ai được con tướng xịn là 0,1; 0,1, 9,7 chẳng hạn ^-^). vì % vừa lên * vừa lên điểm trí sau khi lai giống (xem lại bài của vân nam nha). chúc bạn lai được 1 không minh con hehe Twisted Evil

cavanve

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics