..:: Xích Quỷ ::..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TRẬN CHIẾN ĐẦU TIÊN CỦA PÉLINA

storess2000
PeLiNa
6 posters

Go down

TRẬN CHIẾN ĐẦU TIÊN CỦA PÉLINA Empty TRẬN CHIẾN ĐẦU TIÊN CỦA PÉLINA

Bài gửi  PeLiNa Mon Mar 30, 2009 11:24 am

Khi mới mở XB6, Pe LiNa đã đặt thành thị tại 1 nơi phồn hoa, đô hội, có rất nhiều thành quách, người đông ngun ngút. Nhưng vào 1 ngày TBC khói lửa bốc lên triền miên, chiến tranh ac liệt, em phải từ bỏ chốn phồn hoa đó để di cư đến 1 nơi hoang vắng bằng 1 Tặng phẩm Thiên Thành phù. Những tưởng dc sống êm đẹp.
Định cư chưa dc 1 tuần thì TBC lại diễn ra và những đạo quân hùng mạnh lại tiến về phái thành em hòng cướp của, giết người và mong chiếm dc nữ thành chủ nhan sắc mỹ miều có cái tên thật dẽ thương "LiNa". Em lại phải sử dụng cái Tặng phẩm TTH thứ 2 để đi đến 1 nơi hoang sơ nhất từ trước đến nay, cách 50 dặm ko có 1 bóng người. Mặc dù em rất sợ ma, nhưng ở đây yên tĩnh, thanh bình, ko ai quấy nhiễu. Khi vui thì em làm bạn với sơn tặc, buồn thì em san bằng sơn trại. Không biết từ lúc nào em trở thành sơn nữ dộc hành ở nơi đây.
Nhưng trời ko chìu lòng người. Vào 1 buổi sáng đẹp trời. luchero7, MC của LM Starcaft có lẽ đã chán cảnh đánh thành hoang nên xua quân hiếu chiến tấn công thành em, mặc dù em đang ở "Tuyệt Tình Cốc" cách anh í 5h hành quân. Tình thế nan giải, thân gái ko thể chống lại binh hùng, em phải hạ thân làm hoà với thằng Thương nhân triều đình xấu xa và nạp cho hắn 25 xu để điều phối tài nguyên, và phải đưa quân sang sơn trại ở nhờ.
Mặc dù ko thiệt hại nhiều, nhưng em ghét ai đánh em lắm. Em quyết định TBC xua quân chinh phạt kẻ đã đánh em.
Nhưng đánh địch phải biết thực lực địch mới chiếm cơ hội thắng cao. Thế là em phải hi sinh 2 tướng và 2 kỵ để thám báo.
TRẬN CHIẾN ĐẦU TIÊN CỦA PÉLINA Chienbao1
TRẬN CHIẾN ĐẦU TIÊN CỦA PÉLINA CB2
Sau khi đã biết rõ thực lực địch, em liền xua quân chinh phạt, rửa cừu, phục hận.
TRẬN CHIẾN ĐẦU TIÊN CỦA PÉLINA Chienbao3

Cuối cùng, thì em đã phục dc thù. Hiện tại anh ấy đang ở Man chơi đá dế.
TRẬN CHIẾN ĐẦU TIÊN CỦA PÉLINA Luchero7
Dù đã đuổi dc 1 tên Điền Bá Quang, nhưng trong chốn gian hồ hiểm ác còn biết bao tên giống như hắn. Em thân gái liễu yếu đào tơ ko thể chống lại nổi. Hi vọng có anh nào ra tay nghĩa hiệp giúp đỡ để em nương tựa tấm thân bạc phần này. Em nguyện cắn cỏ, ngậm vành, khắc cốt ghi tâm. Mad

PeLiNa

TRẬN CHIẾN ĐẦU TIÊN CỦA PÉLINA Empty Re: TRẬN CHIẾN ĐẦU TIÊN CỦA PÉLINA

Bài gửi  storess2000 Mon Mar 30, 2009 1:55 pm

sax MC Starcraft sao quan it oi the Surprised
quan con it hon minh 123

storess2000

Bài gửi  KeSiTinh Mon Mar 30, 2009 3:02 pm

PeLiNa đã viết:
Tình thế nan giải, thân gái ko thể chống lại binh hùng, em phải hạ thân làm hoà với thằng Thương nhân triều đình xấu xa và nạp cho hắn 25 xu để điều phối tài nguyên, và phải đưa quân sang sơn trại ở nhờ.
Viết tiểu thuyết hay nhất đoạn này Twisted Evil
Dù đã đuổi dc 1 tên Điền Bá Quang, nhưng trong chốn gian hồ hiểm ác còn biết bao tên giống như hắn. Em thân gái liễu yếu đào tơ ko thể chống lại nổi. Hi vọng có anh nào ra tay nghĩa hiệp giúp đỡ để em nương tựa tấm thân bạc phần này. Em nguyện cắn cỏ, ngậm vành, khắc cốt ghi tâm. Mad

Anh em lên tiếng đi thôi Smile Mad 123 Mình có vợ rồi tiếc quá Evil or Very Mad
Chúc mừng chiến thắng của bạn!Nhưng mình xin cảnh báo bạn rằng hình nhu acc luchero7 là acc clone của thằng lucpro2002 hay sao ấy!bạn nên cẩn thận thì hơn, ngày thường thì đừng cho tướng thủ thành còn TBC nếu ko âm lúa tôt nhất là té hết quân khỏi nhà!Nó ko làm gì được là nó nản thôi mà!Chờ 10h công toi thi ai chờ được Twisted Evil
KeSiTinh
KeSiTinh

Nam Tổng số bài gửi : 83

Bài gửi  PeLiNa Mon Mar 30, 2009 5:55 pm

Em chỉ ức là tự dưng anh í đánh em nên em đánh lại thôi, chứ em chẳng ham mê gì đánh nhau hay phá thành người ta đâu.
Quân bên ấy ko biết do vì đói hay bém với ai mà từ 6k khi đánh với anh KeSiTinh, đến khi đánh với em tự dưng còn có 3k àh.
Em biết chủ nick đó còn 2 acc káhc nữa là "loithethu7" đang đánh nhau ỏm tỏi với mem của LM ta. Còn 1 acc khác có 4 thành là "lupro2008" đang ở gần thành em nhưng ko thấy đánh nhau hay farm sơn trại. Với lại em ít quân nên khi bị đánh cùng lắm em bị mất tài nguyên thôi. Cùng lắm em tốn 32 xu TTP hoặc ra Man chơi với dế như anh ấy. Hì hì Razz

PeLiNa

Bài gửi  MocVuong Mon Mar 30, 2009 5:57 pm

so* ze` no' ban, no' den' thi up' chet' no' di, Cung` lam' co' 3 phuong an' xay ra/
P1: thang' no', sa di` no'luon Smile
P2: chui vai cau xong quit game
P3: nho` MC se7en dep zai ra giup Mad

MocVuong

Bài gửi  KeSiTinh Mon Mar 30, 2009 6:32 pm

MocVuong sang HLH rồi còn vào 4r làm je` thế!Do thám à Rolling Eyes Question
Pelina
đính chính là acc của nó có 1 acc lucpro20082 xếp hạng 13!Còn bao nhiêu acc khác thì chịu!Nhưng chắc thành bạn gần thành phụ nó nên nó dạo chơi sang thăm nhà bạn thôi Smile rabbit
KeSiTinh
KeSiTinh

Bài gửi  MocVuong Mon Mar 30, 2009 6:54 pm

Oach, nhiem vu do tham cua minh bai lo roi. phai giet nguoi diet khau thoi Twisted Evil

MocVuong

Bài gửi  VânNam Tue Mar 31, 2009 6:42 pm

trận chiến thật khốc liệt ko gì tả xiết Cool
@peLina: phù sang Hình Châu đi, dù tấm thân trói gà ko chặt anh cũng xin bảo vệ em Shocked
VânNam
VânNam

Bài gửi  MocVuong Tue Mar 31, 2009 9:14 pm

VânNam đã viết:trận chiến thật khốc liệt ko gì tả xiết Cool
@peLina: phù sang Hình Châu đi, dù tấm thân trói gà ko chặt anh cũng xin bảo vệ em Shocked
dung` co' phu` sang, phu` sang day' VanNam gio? tro` den toi' day'

MocVuong

Bài gửi  KeSiTinh Tue Mar 31, 2009 9:55 pm

MocVuong đã viết:Oach, nhiem vu do tham cua minh bai lo roi. phai giet nguoi diet khau thoi Twisted Evil
Chắc phải dùng không thành kế rồi tam thập lục kế dĩ đào vi thượng thôi Evil or Very Mad affraid
KeSiTinh
KeSiTinh

Bài gửi  MocVuong Tue Mar 31, 2009 10:42 pm

Diet co phai diet tan goc, ai o XQ II la ta phai giet sach moi' dc Cool

MocVuong

Bài gửi  pe_keo Wed Apr 01, 2009 1:52 am

Thân con gái chơi trò này khổ lắm. Ko thích đánh nhau nhựng toàn bị các anh í... May mà tớ vẫn yên bình ngày ngỳa vui thúi điền viên với sơn tặc =)) chưa bị anh đẹp trai nào ... dòm ngó
pe_keo
pe_keo

Nữ Tổng số bài gửi : 33

Bài gửi  KeSiTinh Wed Apr 01, 2009 7:34 am

pe_keo đã viết:Thân con gái chơi trò này khổ lắm. Ko thích đánh nhau nhựng toàn bị các anh í... May mà tớ vẫn yên bình ngày ngỳa vui thúi điền viên với sơn tặc =)) chưa bị anh đẹp trai nào ... dòm ngó
Ai bảo bọn nó không dòm ngó chứ, bọn nó đang đi mua xăng đấy (đường xa tốn xăng mà lol! )
KeSiTinh
KeSiTinh

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics