..:: Xích Quỷ ::..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cần bán đồ thần bí và mua giáp thanh đồng, bạch ngân, Hoàng kim( Không luyện)

3 posters

Go down

Cần bán đồ thần bí và mua giáp thanh đồng, bạch ngân, Hoàng kim( Không luyện) Empty Cần bán đồ thần bí và mua giáp thanh đồng, bạch ngân, Hoàng kim( Không luyện)

Bài gửi  bavuong Fri Apr 24, 2009 4:32 pm

Sau 2 lần đổi hụt CNKT Chán ko muốn đổi nữa giờ bán đồ thần bí bác nào cần đồ gì thì PM cho giá với bávương(673/490).
Với mình cần mua 1 cái giáp tốt để ép luyện: nếu thanh đồng thì từ 65 trở lên, Hoàng kim, bạch ngân Lv bao nhiêu cũng được. Ai bán hay mua PM nhé!

bavuong

Cần bán đồ thần bí và mua giáp thanh đồng, bạch ngân, Hoàng kim( Không luyện) Empty Re: Cần bán đồ thần bí và mua giáp thanh đồng, bạch ngân, Hoàng kim( Không luyện)

Bài gửi  Se7en Sun Apr 26, 2009 12:28 am

bavuong đã viết:Sau 2 lần đổi hụt CNKT Chán ko muốn đổi nữa giờ bán đồ thần bí bác nào cần đồ gì thì PM cho giá với bávương(673/490).
Với mình cần mua 1 cái giáp tốt để ép luyện: nếu thanh đồng thì từ 65 trở lên, Hoàng kim, bạch ngân Lv bao nhiêu cũng được. Ai bán hay mua PM nhé!

Mua làm gì . Giáp thanh đồng thì khi nào farm đc Se7en cho . Tầm lvl bao nhiêu nhỉ ?
Se7en
Se7en
Minh Chủ
Minh Chủ

Nam Tổng số bài gửi : 90
Job/hobbies : Manager
Humor : Nothing is Impossible

https://xichquy.forum-viet.com

Cần bán đồ thần bí và mua giáp thanh đồng, bạch ngân, Hoàng kim( Không luyện) Empty Re: Cần bán đồ thần bí và mua giáp thanh đồng, bạch ngân, Hoàng kim( Không luyện)

Bài gửi  bavuong Mon Apr 27, 2009 10:51 am

Cảm ơn bác bình nhiều lắm! Em cần giáp thanh đồng càng cao càng tốt 6x trở lên là tuyệt vời.

bavuong

Bài gửi  Se7en Mon Apr 27, 2009 11:00 pm

bavuong đã viết:Cảm ơn bác bình nhiều lắm! Em cần giáp thanh đồng càng cao càng tốt 6x trở lên là tuyệt vời.

gachien mới cầm cái 3l lvl 8x thì phải . Nếu cần cái đó thì bảo lão ấy pm gửi cho ^^ Trả lại giáp 3l là đc ^^
Se7en
Se7en
Minh Chủ
Minh Chủ

Nam Tổng số bài gửi : 90
Job/hobbies : Manager
Humor : Nothing is Impossible

https://xichquy.forum-viet.com

Bài gửi  PeNi Sun May 31, 2009 9:12 am

em đang cần 1 cái sơ luyện 1 cái nhị luyện cùi mía mấy anh cho em bên xb6 tọa độ 353 544
thanks mấy anh nhiu

PeNi

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics